Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Xã Đồng Tân, 599 triệu, 246m2, mặt tiền 13m, ngõ 4m

Ngày đăng: 03/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền siêu chất ở Xã Đồng Tân, Mai Châu, Hòa Bình, cực kỳ phù hợp cho ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở. + Diện tích rộng rãi 246m2, tha hồ sáng tạo không gian sống + Mặt tiền 13m, lý tưởng cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố + Ngõ vào 4m, xe cộ ra vào thoải mái, không lo tắc đường + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng + Khu vực có phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết, gọi 0967638528 hoặc gặp Thảo Nguyễn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 763 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

599 triệu

246 m²
2,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Xã Đồng Tân, 599 triệu, 246m2, mặt tiền 13m, ngõ 4m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.