Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền 6.66m nở hậu, đường ô tô vào tận đất, Lý Nhân, Hà Nam

Ngày đăng: 03/10/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất diện tích 80m2, mặt tiền 6.66m nở hậu đón lộc.
Đường trước đất rộng 3m, ô tô vào tận đất, cách 1 nhà ra trục chính liên xã.
Bán kính vài trăm mét ra cụm công nghiệp và khu đấu giá.
Giá bán: 1.83 tỷ.
Liên hệ: 0975793997 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 579 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,66m
Chiều sâu 12,01m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,83 tỷ

80 m²
22,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
H. Lý Nhân, T. Hà Nam
DL

Do Le

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền 6.66m nở hậu, đường ô tô vào tận đất, Lý Nhân, Hà Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.