Siêu phẩm đất nền Tiên Tân, Hà Nam đã cập bến

Ngày đăng: 08/05/2026

6.9
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Siêu phẩm đất nền Tiên Tân, Hà Nam đã cập bến!
Lô đất vàng này nằm ngay sát khu đô thị Sun Urban City, đảm bảo tiềm năng sinh lời không phải bàn.
Diện tích 41m², mặt tiền rộng rãi 5,6m, lại còn full thổ cư, quá là ngon lành cành đào!
Vị trí thì khỏi chê, ngay gần Uỷ Ban Tiên Tân, khu vực đang phát triển vũ bão, tương lai xán lạn khỏi cần nghĩ.
Đường Áp Phan rộng rãi, xe 7 chỗ bon bon vào tận đất, hạ tầng đồng bộ, đẹp lung linh.
Bạn đang tìm kiếm một kênh đầu tư sinh lời bền vững hay một nơi an cư lý tưởng?
Lô đất này cân tất! Vừa để dành, vừa xây nhà ở thì còn gì bằng.
Giá yêu thương chỉ nhỉnh 1 tỷ 4xx thôi ạ!
Cơ hội có một không hai, nhanh tay liên hệ 0987471656 để chốt ngay vị trí đẹp nhất trước khi người khác hốt mất nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

098 747 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m
Chiều sâu 7,32m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

41 m²
34,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Lý Nhân, T. Hà Nam
NN

Nguyễn Thị Nghĩa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất nền Tiên Tân, Hà Nam đã cập bến - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.