Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình, 1,8 tỷ, 311 m2 - Hot!

Ngày đăng: 02/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất nền lý tưởng tại Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình. Giá bán: 1,8 tỷ VND. Diện tích rộng: 311 m2. Đất thổ cư, thích hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành và thoáng đãng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0943927786 - Ngô Minh Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 392 ****

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

311 m²
5,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình, 1,8 tỷ, 311 m2 - Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.