Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất sát khu công nghiệp Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hoà Bình

Ngày đăng: 23/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tổng diện tích 134m2 có 50m2 thổ cư. Sổ hồng mới còn thơm mùi mực. Mặt tiền 6m. Sát khu công nghiệp Nhuận Trạch. Liên hệ chính chủ để giao dịch ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

086 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

134 m²
14,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. 6, X. Nhuận Trạch, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
NT

Nguyễn Trọng Tỏ

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất sát khu công nghiệp Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hoà Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.