Tin đăng đã hết hạn.

3 mặt tiền - 1 mặt suối - 9.069m² có 600m² thổ cư - thực tế 1,25ha

Ngày đăng: 20/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Lương Sơn, Hoà Bình. - Bám đường chính liên tỉnh rộng 60m. 2 xe container tránh nhau thoải mái. - Mặt tiền ngõ bê tông dài 250m đường rộng 6m. - Một mặt tiền đường phía sau đất bám ao. - Vị trí hiếm có, đất vuông đẹp, tường bao xây kiên cố, kè móng vững chắc. - Phù hợp làm xưởng, kho, bến, bãi - kinh doanh homstay, Village and resort, khu nghỉ dưỡng, quần thể nghỉ dưỡng hoặc ngôi nhà thứ 2. - 500m ra TT Huyện Lương Sơn, 500m đến dự án Legacy hill. Đi Quốc lộ 6 khoảng 1 cây số. - Cách bưu điện Hà Đông, thủy điện Hòa Bình và Chợ Bến 30km. Chi tiết: 0906090986 - em Hưu BĐS ven đô.

Xem thêm

Liên hệ:

090 609 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

40 tỷ

9.069 m²
4,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3 mặt tiền - 1 mặt suối - 9.069m² có 600m² thổ cư - thực tế 1,25ha - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.