Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất hiếm 95m2 full thổ cư giá tốt nhất Hòa Sơn, Lương Sơn, Hoà Bình

Ngày đăng: 19/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Lô đất hiếm giá tốt nhất Hòa Sơn, Lương Sơn. Diện tích: 95m2 full thổ cư, sổ đỏ sẵn sàng sang tên. Vị trí vàng, kết nối thuận tiện: Đối diện Trường Phòng Cháy Chữa Cháy Khu vực an ninh, dân trí cao. 30m ra trục chính, 100m tới đường Đông Dương quy hoạch, 400m ra Quốc lộ 21. 1km tới Trường Lâm Nghiệp, chỉ 3 phút di chuyển đến thị trấn Xuân Mai. Đường ô tô tránh vào tận đất, thông các ngả Thuận tiện di chuyển, vận chuyển vật liệu. Dân cư giàu có, đông đúc, văn minh tiện ích đủ đầy xung quanh. Giá rẻ hơn thị trường khu vực hàng hiếm khó tìm! Vừa an cư, vừa nghỉ dưỡng đầu tư sinh lời bền vững.

Xem thêm

Liên hệ:

096 386 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

95 m²
20,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất hiếm 95m2 full thổ cư giá tốt nhất Hòa Sơn, Lương Sơn, Hoà Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.