Tin đăng đã hết hạn.

VIP! lô góc đẳng cấp nhất khu vực Lương Sơn giá đầu tư

Ngày đăng: 15/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chuyên hàng VIP: Lô góc đẳng cấp top đầu khu vực Lương Sơn. Chính chủ chuyển đổi lô Liền kề VIP nhất khu vực Lương Sơn. Diện tích đất 149m2, Lô góc 2 mặt đường lớn đều rộng 15.5m, vỉa hè rộng 4m. Hướng cả Đông tứ trạch và Tây tứ trạch. Lô góc, sau nhà là vườn hoa rộng thênh thang, đẳng cấp hơn cả biệt thự. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sử dụng lâu dài ổn định. Giá chuyển nhượng chỉ 19 tr/m2, bao thuế phí chuyển nhượng. LH: 0909613696 - Ngọc Tuyền. Ngoài ra, còn các vị trí VIP khác như lô góc công viên, lô góc vườn hoa, lô trực diện vườn nướng BBQ, mặt đường lớn, góc ngã tư, diện tích 100m2, 108m2, 115m2, 120m2, 123m2, 210m2, 250m2 giá cực hợp lý, chỉ từ 1x tr/m2. Ngọc Tuyền - https://TranNgocTuyen.Com chuyên tư vấn bất động sản phía tây Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

090 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,83 tỷ

149 m²
18,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Centre Ville Lương Sơn, X. Tân Vinh, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
TT

Trần Ngọc Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết VIP! lô góc đẳng cấp nhất khu vực Lương Sơn giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.