Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 800tr. Cơ hội sở hữu lô đất tại khu dân cư xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

Ngày đăng: 04/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán đất nền gần KCN Nhuận Trạch 214ha Lương Sơn, Hòa Bình. Diện tích: 166m² 465m². Giá chỉ từ: 800 triệu. Ưu đãi đặc biệt khi mua 2 lô. Vị trí đắc địa: Cách trục chính liên xã chỉ 100m. 3 phút tới KCN Nhuận Trạch, hồ Đồng Chanh, các khu nghỉ dưỡng. Khu dân cư đông, hạ tầng đồng bộ, đường ô tô tránh. Lợi thế đầu tư: Pháp lý chuẩn, xây dựng ngay. Phù hợp để ở, kinh doanh, lưu trú. Tiềm năng tăng giá cao khi KCN hoàn thành. Liên hệ ngay 0923880686 để giữ chỗ và xem đất thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

092 388 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

800 triệu

166 m²
4,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 6, X. Cư Yên, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
Đb

Đất nền hòa bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 800tr. Cơ hội sở hữu lô đất tại khu dân cư xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.