Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Nhuận Trạch lô góc 141m2, 70m2. Đường 2 oto tránh nhau, nhỉnh tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sốc! Bán đất cạnh KCN Nhuận Trạch đường ô tô tránh giá chỉ hơn 1 tỷ, sổ đỏ sẵn sàng! Cơ hội vàng cho nhà đầu tư và khách mua ở thực không xem là tiếc! Vị trí đẹp: Cách Khu công nghiệp Nhuận Trạch chỉ vài bước chân, thuộc Lương Sơn, Hoà Bình khu vực phát triển sôi động. Đường rộng 2 ô tô tránh nhau, cực kỳ thông thoáng di chuyển dễ dàng về trung tâm. Diện tích đa dạng: Lô góc 141m2 thoáng 2 mặt, cực kỳ giá trị. Lô thường 70m2 vuông vắn, dễ xây nhà hoặc đầu tư cho thuê. Chỉ cách đường đôi lớn 200m, tiện ích đầy đủ quanh khu vực. Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ. Giá chỉ nhỉnh 1 tỷ quá rẻ cho một mảnh đất tiềm năng gần khu công nghiệp lớn! Liên hệ ngay: 0989962896Đi xem đất miễn phí hỗ trợ pháp lý đầy đủ! ). Nhanh tay kẻo hết Đầu tư hôm nay, sinh lời ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

098 996 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,12 tỷ

141 m²
15,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Nhuận Trạch, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
HT

Hoàng Văn Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Nhuận Trạch lô góc 141m2, 70m2. Đường 2 oto tránh nhau, nhỉnh tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.