Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ hơn 400 triệu sở hữu ngay lô đất 85m full thổ cư cam kết sinh lời !

Ngày đăng: 25/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

HƠN 400 TRIỆU SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT 85M FULL THỔ CƯ CHỐT NHANH KẺO HẾT! Vị trí sáng giá: Châu Dể Cao Dương Lương Sơn, cách Quốc lộ 21 chỉ 2km, dễ dàng kết nối cao tốc Hòa Lạc Hòa Bình. Đường ô tô tránh rộng vào tận đất, quy hoạch chuẩn, không lo dính hành lang hay tranh chấp. Sổ đỏ cầm tay 85m full thổ cư 100%, sang tên ngay trong ngày. Giá chỉ hơn 400 triệu/lô mức giá cực hiếm cho khu vực phát triển nóng. Tiềm năng tăng giá mạnh: khu dân cư đông, tiện ích đủ đầy (chợ, trường, UBND), hạ tầng không ngừng mở rộng. Đầu tư cực an toàn thanh khoản cao: Mua hôm nay, bán chênh ngay khi hạ tầng hoàn thiện. Hàng hiếm, chỉ vài lô duy nhất chậm tay là mất!

Xem thêm

Liên hệ:

096 386 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

480 triệu

85 m²
5,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ hơn 400 triệu sở hữu ngay lô đất 85m full thổ cư cam kết sinh lời ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.