Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất tại Thanh Lương, Lương Sơn 100.4m2 sát dự án kcn thanh cao

Ngày đăng: 21/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bác nào nhanh tay thì còn 1 lô hoa hậu giá đầu tư - sát ngay khu công nghiệp: S = 100,4m2 full ONT giá chỉ nhỉnh 7xxtr. Tại: Thanh Cao - Lương Sơn - Hoà Bình. Vị trí tiếp giáp với khu công nghiệp Thanh Cao chỉ khoảng 100m (Đón Sóng trước thị trường). Cách tuyến đường lớn Hồ Chí Minh chỉ 150m. Cách Tuyến quy hoạch vành đai 5 400m. - Nằm trong khu dân cư đông đúc phát triển. Tiềm năng khu vực phát triển tăng giá tốt. Cách trung tâm Hà Nội khoảng 1h30p lái xe. Quý anh chị đâu tư quan tâm alo e để biết thêm thông tin ạ sẵn sổ cc trong ngày 0965426556

Xem thêm

Liên hệ:

096 542 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

732,92 triệu

100.4 m²
7,3 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất tại Thanh Lương, Lương Sơn 100.4m2 sát dự án kcn thanh cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.