Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp vị trí tại Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình

Ngày đăng: 14/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng lô đất bám đường trục chính liên xã. Với tổng diện tích là 660m2/100m2 thổ cư. Vị trí đất thuộc xã (Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình). Đất vuông đẹp không lỗi phong thủy. Mặt tiền rộng 15m mặt hậu 15m. Rất thuận tiện cho việc kinh doanh buôn bán hoặc là phân tách ra thành 2 lô. Vị trí gần các trường học. Mầm non và cấp 1, cấp 2. Giá hơn 4 tỷ. LH: 0355812345

Xem thêm

Liên hệ:

035 581 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

660 m²
6,82 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp vị trí tại Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.