Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 2570m2 thổ cư 200m2 tại Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

Ngày đăng: 16/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất đẹp - giá tốt - vị trí đắc địa tại thôn sòng xã Liên Sơn Huyện Lương Sơn tỉnh Hòa Bình nay thuộc xã Liên Sơn Tỉnh Phú Thọ. Giá bán: Chỉ hơn 1tr/m2. Diện tích 2570 m2 200m2 thổ cư. - Lô đất đẹp nằm ngay vị trí trung tâm. Cách chợ. Trường học và đường mòn Hồ Chí Minh chỉ 2km và cách sân golf skylake chỉ 2km. - Nằm ngay trong khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, dân trí cao. - Đường rộng, đi lại thuận tiện, ô tô vào tận nơi. - Pháp lý đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóng. - Tiềm năng lớn: Nhà đất luôn tăng giá theo tình hình chung của BĐS nên đảm bảo đầu tư sinh lời cao. Liên hệ: 0929975777

Xem thêm

Liên hệ:

092 997 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2.570 m²
1,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 2570m2 thổ cư 200m2 tại Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.