Tin đăng đã hết hạn.

Đất Xuân Mai giá yêu thương, chỉ 700 triệu

Ngày đăng: 14/08/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Tin vui cho các nhà đầu tư và cặp vợ chồng trẻ đây!
Mình cần bán mảnh đất xinh xắn tại Tổ 2 Tân Xuân, ngay trung tâm thị trấn Xuân Mai (nay là xã Xuân Mai), Lương Sơn, Hòa Bình.
Diện tích tổng là 45m2, mặt tiền rộng rãi 4.5m, đường trước đất hơn 5m ô tô đi thoải mái.
Vị trí siêu tiện lợi: chỉ cách Quốc lộ 21 hơn 100m, gần Đại học Lâm nghiệp và Chợ Xuân Mai (300m).
Khu vực này rất phù hợp cho thuê, đặc biệt là sinh viên.
Giá chỉ nhỉnh 700 triệu, nhanh tay thì còn nha!
Liên hệ ngay 0364313700 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

036 431 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 10m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

700 triệu

45 m²
15,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
ĐH

Đỗ Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Xuân Mai giá yêu thương, chỉ 700 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.