Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ hơn 1 tỷ sở hữu ngay lô đất 300m full thổ cư! vi trí vàng cực đẹp tại cao dương .hoà bình

Ngày đăng: 23/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CHỈ HƠN 1 TỶ SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT HOA HẬU 300M FULL THỔ CƯ! Vị trí VÀNG ngay trục chính dẻ cau Lô đất cực phẩm: Diện tích rộng rãi: 300m ONT 2 mặt tiền nở hậu Pháp lý sạch sang tên nhanh trong ngày Nằm trong khu dân cư hiện hữu đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ Bám mặt chính đường liên xã MT 8,11m Giao thông kết nối cực tiện lợi: Cách ql 21 chỉ 1,5km,chợ đồi sim 4km m Gần nhà văn hoá, khu vui chơi chỉ 150m Chỉ 300m tới trường học và UBND xã Đường ô tô tránh, mặt đường rộng thoáng Không gian sống lý tưởng: Không khí trong lành, phong thủy tốt Khu vực nhiều homestay đang xây dựng tiềm năng khai thác cao Giá đầu tư chỉ hơn tỷ hiếm có khó tìm trong tầm giá này! Cơ hội đầu tư tích lũy tài sản an toàn sinh lời bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

097 935 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,11m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

300 m²
6,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ hơn 1 tỷ sở hữu ngay lô đất 300m full thổ cư! vi trí vàng cực đẹp tại cao dương .hoà bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.