Tin đăng đã hết hạn.

Chốt nhanh là có lời lô đất vàng sát cụm công nghiệp full thổ cư giá rẻ khó tin nhỉnh 1 tỷ ạ

Ngày đăng: 08/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHỐT NHANH LÀ CÓ LỜI LÔ ĐẤT VÀNG SÁT CỤM CÔNG NGHIỆP FULL THỔ CƯ GIÁ RẺ KHÓ TIN 360.6m FULL THỔ CƯ - SỔ ĐỎ RIÊNG PHÁP LÝ CHUẨN XÂY TƯỜNG BAO SẴN Tọa độ kim cương: Sấu Hạ Thanh Cao Cao Dương -Hoà Bình Đất full thổ cư cực hiếm, diện tích đẹp vuông vắn xây dựng hoặc đầu tư đều lý tưởng Cách Quốc lộ 21 CŨ chỉ vài bước chân 600m là tới trục đường Hồ Chí Minh Huyết mạch giao thương Ngay trước mặt là Cụm Công Nghiệp Thanh Cao Vị trí KHÔNG THỂ ĐẸP HƠN để xây trọ, làm nhà xưởng hoặc cho thuê Tiềm năng nhân đôi trong thời gian tới khi khu công nghiệp mở rộng đất sạch ngày càng khan hiếm Đường trước đất rộng thênh thang ô tô tránh xe tải vào tận nơi Mua để ở, giữ tiền hay đầu tư sinh lời đều tuyệt vời! 0978242887

Xem thêm

Liên hệ:

097 824 ****

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

360 m²
4,31 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chốt nhanh là có lời lô đất vàng sát cụm công nghiệp full thổ cư giá rẻ khó tin nhỉnh 1 tỷ ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.