Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm, cắt lỗ chỉ 4,x tr/m2, Cao Dương Lương Sơn Hoà Bình, mặt đường liên xã, DT 168m2, sổ đỏ

Ngày đăng: 12/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình. Chỉ từ 7xx triệu đã sở hữu lô đất cực đẹp mặt đường quy hoạch Tỉnh lộ 447. Diện tích: 168m2, đất mặt đường nhưng giá trong ngõ. Mặt tiền 5m bám trục đường liên xã Khu dân cư đông đúc. Cách UBND, trường học, trạm y tế chỉ 1km. Cách Hà Nội chỉ 50km Di chuyển thuận tiện. Phù hợp đầu tư lướt sóng hoặc giữ tài sản lâu dài. Sổ hồng sẵn công chứng sang tên trong ngày. Nhanh tay giữ lô đất mặt đường hiếm có giá tốt nhất khu vực!

Xem thêm

Liên hệ:

086 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

795 triệu

168 m²
4,73 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm, cắt lỗ chỉ 4,x tr/m2, Cao Dương Lương Sơn Hoà Bình, mặt đường liên xã, DT 168m2, sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.