Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Lương Sơn, Hòa Bình, 12937.1 m2, giá cực chất

Ngày đăng: 25/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền cực chất tại Lương Sơn, Hòa Bình đang chờ đón chủ mới! Với diện tích khủng 12937.1 m2, diện tích đất mua thêm ngoài sổ 840m, thửa đất vô cùng vuông vắn, tổng diện tích 13.777 m2 mặt tiền hơn 100m, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để đầu tư hay kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. + Ngõ vào rộng 6m, dễ dàng cho xe hơi ra vào, thuận tiện cho việc phân lô, bán nền hay làm dự án nghỉ dưỡng. Bất động sản này có tiềm năng cực lớn, phù hợp cho những ai muốn phát triển dự án hoặc kinh doanh. Không chỉ là đất, mà còn là cơ hội để xây dựng tương lai. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này! Giá bán: 2, x tr/m2, gia lộc cho khách thiện chí. Gọi ngay 0983385080 để biết thêm thông tin từ Anne Hoàng!

Xem thêm

Liên hệ:

098 338 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

35 tỷ

12.937 m²
2,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Lương Sơn, Hòa Bình, 12937.1 m2, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.