Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư ,chính chủ bán đất tại lương sơn hoà bình

Ngày đăng: 23/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI ĐẦU TƯ ,CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẠI LƯƠNG SƠN HOÀ BÌNH Diện tích 408 100 % thổ cư Đất đẹp mua đất hôm nay Lợi nhuận ngày mai! Cơ hội vàng Nắm giữ đất sinh lời! Với vị trí đẹp 3 mặt tiền, khu vực dân cư đông đúc , an ninh tốt gần UBND , trường học, chợ , tiện ích đầy đủ không khí trong lành, rất phù hợp nhà vườn, khu nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời. pháp lý chuẩn sổ đỏ săn sàng Giá iêu 9.5 tr/1m2 cho các nhà đầu tư Liên hệ để được dẫn xem và tư vấn

Xem thêm

Liên hệ:

070 872 ****

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

408 m²
9,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Lâm Sơn, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
0

0708725811

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư ,chính chủ bán đất tại lương sơn hoà bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.