Tin đăng đã hết hạn.

Suất ngoại giao Lô biệt thự 210m2 mặt tiên 10m giá 18.7tr/m2 Centre Ville Lương Sơn

Ngày đăng: 29/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán suất ngoại giao lô biệt thự 210m2 mặt tiền 10m giá 18,7tr/m2. Đã có sổ đỏ Khu đô thị với hơn 20 tiện ích: Công viên, hồ điều hòa, trung tâm thương mại, trường mầm non, bãi đỗ xe, nhà sinh hoạt cộng đồng,... Pháp lý sổ đỏ lâu dài Cả dự án duy nhất có 28 lô biệt thự số lượng hữu hạn Hỗ trợ vay ngân hàng 70% với lãi suất 0% và ân hạn nợ gốc 18 tháng

Xem thêm

Liên hệ:

096 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

3,93 tỷ

210 m²
18,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Centre Ville Lương Sơn, X. Tân Vinh, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
OB

Oanh Bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất ngoại giao Lô biệt thự 210m2 mặt tiên 10m giá 18.7tr/m2 Centre Ville Lương Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.