Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 3xx triệu | 70m² full thổ cư | Nghĩa Kép Cao Dương Lương Sơn Hòa Bình

Ngày đăng: 27/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chỉ 3xx triệu | 70m² full thổ cư | Nghĩa Kép Cao Dương Lương Sơn Hòa Bình | View suối mát + gần Vành Đai 5 Vị trí cực hiếm tại Nghĩa Kép Cao Dương Lương Sơn Hòa Bình Diện tích 70m² full thổ cư sẵn sổ đỏ, pháp lý rõ ràng Giá chỉ từ 3xx triệu/lô quá rẻ để sở hữu một tài sản vừa để ở vừa đầu tư Điểm mạnh nổi bật: View trước mặt là suối mát quanh năm cực kỳ thoáng đãng và phong thủy Nhìn thẳng ra Vành Đai 5 tương lai chỉ cách 150m, có bản quy hoạch kèm theo Cách trục liên xã chỉ 30m, cách Nhà văn hóa chỉ 50m tiện ích ngay cạnh Đường thông, ô tô vào tận đất, dân cư thân thiện, không gian sống yên bình Phù hợp: Nhà đầu tư đón đầu quy hoạch Vành Đai 5 Người muốn sở hữu mảnh đất nghỉ dưỡng, trồng cây Tích lũy tài sản bền vững với tầm tài chính vừa phải Liên hệ ngay e huế 0968729955 để nhận vị trí thực tế và bản quy hoạch kèm theo

Xem thêm

Liên hệ:

096 872 ****

Vị trí bản đồ

360 triệu

70 m²
5,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 3xx triệu | 70m² full thổ cư | Nghĩa Kép Cao Dương Lương Sơn Hòa Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.