Tin đăng đã hết hạn.

Lô Ngoại giao Centreville Lương Sơn - dự án KDT kiểu mẫu bậc nhất, đối diện Xuân Cầu Houding!

Ngày đăng: 20/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay lô đất biệt thự nghỉ dưỡng gần Hà Nội, hỗ trợ lãi suất 0% - mua là có lời. * Sở hữu biệt thự nghỉ dưỡng gần Hà Nội - hỗ trợ lãi suất 0% - mua là có lời! - Biệt thự Centreville Lương Sơn vị trí trung tâm huyện Lương Sơn, tiện ích bao quanh! + Diện tích rộng rãi: 210m2, mặt tiền 10m chuẩn đẹp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài. + Giá chỉ từ 19,3 triệu/m² quá hợp lý cho lô biệt thự siêu tiềm năng. + Hướng Đông Bắc mát mẻ, phong thủy tốt. + Hạ tầng đồng bộ: Đường 7.5m, vỉa hè 4m. + Gần công viên âm nhạc, công viên trẻ em, không gian sống xanh sạch tiện nghi. - Pháp lý rõ ràng sổ đỏ từng lô.

Xem thêm

Liên hệ:

098 516 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

210 m²
19,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Centre Ville Lương Sơn, X. Tân Vinh, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình

Minh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô Ngoại giao Centreville Lương Sơn - dự án KDT kiểu mẫu bậc nhất, đối diện Xuân Cầu Houding! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.