Tin đăng đã hết hạn.

Đất nghỉ dưỡng view Kangnam, tặng bãi đỗ xe 300m2 - Giá siêu cháy!

Ngày đăng: 24/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội đầu tư đất nghỉ dưỡng siêu hot, mua 1 tặng 1!
Bán siêu phẩm đất nghỉ dưỡng với view Kangnam cực chill, tặng kèm bãi đỗ xe rộng 300m2.
Tổng diện tích sử dụng lên đến 2200m2, trong đó 750m2 đã có sổ đỏ (200m2 đất ở nông thôn (ONT), 550m2 đất trồng cây lâu năm (CLN)).
Vị trí tựa đồi, view siêu đỉnh, không bị chắn tầm mắt, lại còn nằm ngay gần đường vành đai 5 đang quy hoạch.
Khu vực dân trí cao, đường rộng 5m, cách Big C Hà Nội chỉ 42km.
Quá phù hợp để xây dựng khu nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Giá chỉ nhỉnh 2x tỷ (x tiểu học).
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0973481768 - 0972858288.
Xem thêm

Liên hệ:

097 348 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

20 tỷ

750 m²
26,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Lương Sơn, T. Hòa Bình

Cậu Út

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nghỉ dưỡng view Kangnam, tặng bãi đỗ xe 300m2 - Giá siêu cháy! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.