Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền đường quốc lộ 6 xã Lâm Sơn cạnh Ivory Villas & Resort Hòa Bình, 9.900 m2 giá 35 tỷ

Ngày đăng: 18/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán đất mặt đường Quốc Lộ 6 cạnh Ivory Villas & Resort Lương Sơn Hòa Bình, lưng tựa núi, suối chảy róc rách uốn lượn xung quanh, hiện tại đang vận hành trạm xăng dầu... với diện tích 9.900 m² mặt tiền 60m giá 35 tỷ có thương lượng. LH: 0969631939 Vị trí mặt đường Quốc lộ 6 xã Lâm Sơn, Lương Sơn - Hoà Bình, cách trung tâm BigC Hà Nội chỉ 36km, 1h lái xe. - Mảnh đất rất đẹp, nằm dọc mặt đường QL6 đi Hoà Bình, thế đất bằng phằng, vuông vắn. Thích hợp xây biệt phủ, nhà hàng, trạm dừng chân, trạm sạc... - Sổ đỏ chính chủ cất két, pháp lý rõ ràng. - Giá 35 tỷ thương lượng, chủ rất thiện chí bán. - Liên hệ trực tiếp 0969631939 e Huệ Minh

Xem thêm

Liên hệ:

096 963 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m

Vị trí bản đồ

35 tỷ

9.900 m²
3,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 6, X. Lâm Sơn, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
MH

MINH HUỆ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền đường quốc lộ 6 xã Lâm Sơn cạnh Ivory Villas & Resort Hòa Bình, 9.900 m2 giá 35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.