Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Lương Sơn, Hòa Bình - Mặt tiền 5m, nở hậu, giá yêu thương!

Ngày đăng: 18/07/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán mảnh đất thổ cư siêu đẹp tại phố chợ Lương Sơn, Hòa Bình
Diện tích thực tế 77.5m2, mặt tiền 5m, nở hậu.
Sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn.
Giá bán công khai: hơn 3.xx tỷ.
Liên hệ ngay 0866348366 để xem đất và chốt kèo nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

086 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 15,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3 tỷ

77.5 m²
38,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tt. Lương Sơn, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
TH

Trần Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Lương Sơn, Hòa Bình - Mặt tiền 5m, nở hậu, giá yêu thương! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.