Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình, 860 triệu, 161.8 m2 giá tốt uy tín

Ngày đăng: 12/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình với những điểm nổi bật sau: + Diện tích rộng 161.8 m2, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Giá bán hấp dẫn chỉ 860 triệu VND, mang lại cơ hội đầu tư tốt. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Mặt đường rông oto vào thoải mái * QUÝ KHÁCH XIN LIÊN HỆ : 0973262926 + 0973262926

Xem thêm

Liên hệ:

097 326 ****

Vị trí bản đồ

860 triệu

161.8 m²
5,32 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình, 860 triệu, 161.8 m2 giá tốt uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.