Tin đăng đã hết hạn.

A/C nào đang tìm đất làm kho xưởng thì lô này là sự lựa chọn số 1, lô góc 2 mặt tiền đường rộng 8m

Ngày đăng: 11/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất Hoà Sơn - Lương Sơn là một lựa chọn tuyệt vời cho dự án nhà xưởng! * Cơ hội vàng - đất sẵn sổ đỏ tại Hoà Sơn - Lương Sơn. - Tổng diện tích: 2815m2. Có 50m2 TC. - Pháp lý rõ ràng, lô góc 2 mặt tiền - Xe container vào tận đất. - Vị trí đắc địa: Gần khu công nghiệp, cách trục chính Hoà Sơn chỉ 300m, giao thông thuận tiện. - Thích hợp xây dựng nhà xưởng, kho bãi. - Giá hiện đang rẻ nhất khu vực. LH: Zalo SĐT: 0961695616 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

096 169 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

2.815 m²
2,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết A/C nào đang tìm đất làm kho xưởng thì lô này là sự lựa chọn số 1, lô góc 2 mặt tiền đường rộng 8m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.