Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ hơn 2 tỷ cóngay lô đất 418m2 full thổ cư - trục chính xã rộng 10m Thanh Sơn Lương Sơn Hoà Bình

Ngày đăng: 11/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hot cần bán lô đất hoa hậu s= 418m2 full ont nằm ngay trên tuyến đường trục chính liên xã. Giá đầu tư chỉ nhỉnh 2 TỶ xx. Tại: Xã Hợp Thanh - Lương Sơn - Hoà Bình. Vị trí lô đất cách đường QL 21A Chỉ 1,5Km. - Cách nhà văn hoá, khu vui chơi chỉ 150m. Cách trường học - uỷ ban bán kính 300m. Nằm trong dân cư đông đúc - xung quanh rất nhiều homstay đang xây dựng. Không khí khu vực trong lành - mát mẻ. Tuyến đường trước đất rộng - thông thoáng. Rất thích hợp để đầu tư - tích lũy. Làm homstay nghỉ dưỡng cuối tuần - pháp lý rõ ràng minh bạch. Tiềm năng sinh lời cao. Quý anh chị quan tâm alo em trước khi sang tên chủ mớI.

Xem thêm

Liên hệ:

097 935 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

418 m²
5,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ hơn 2 tỷ cóngay lô đất 418m2 full thổ cư - trục chính xã rộng 10m Thanh Sơn Lương Sơn Hoà Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.