Tin đăng đã hết hạn.

Bùm Bùm 92m - mặt tiền 4.6m - TK Liên Sơn - chỉ hơn tỷ

Ngày đăng: 02/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Phân khúc vừa túi tiền để ĐT giờ rất hiếm ạ, đặc biệt là khu TĐC Liên Sơn - sát khu CN Lương Sơn. - Diện tích: 91.9m, toàn bộ là đất ở tại đô thị, mặt tiền đẹp rộng tận 4.6m. - Khu dân cư đông, nhiều nhà trọ đang hoạt động, sát vách là khu công nghiệp Lương Sơn quy mô quy mô 230ha, cách đường QL6 chỉ vài trăm mét,... - Hạ tầng hoàn thiện đồng bộ, tương lai phát triển mạnh mẽ. Chi tiết: 0906090986 - đất nền ven đô.

Xem thêm

Liên hệ:

090 609 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2 tỷ

91.9 m²
21,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Riverview Lương Sơn, Tt. Lương Sơn, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
NH

Nguyễn Hưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bùm Bùm 92m - mặt tiền 4.6m - TK Liên Sơn - chỉ hơn tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.