Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất bám toàn bộ hồ nước- mặt tiền dài hơn 100 mét giá rẻ nhất lương sơn- hoà bình

Ngày đăng: 11/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CC GỬI EM BÁN MẢNH ĐẤT MẶT BÁM HỒ TAY TRẠM NƯỚC- GIÁ RẺ NHẤT LƯƠNG SƠN - HOÀ BÌNH- HƠN 1 TRIỆU/1 MÉT VUÔNG
- Tổng 10840 mét trong đó có 400m thổ cư còn lại là đất vườn - thế đất cực kỳ đẹp anh chị ạ
- mặt tiền bám đường dài hơn 100 mét
- đường rộng 6 mét vào tận đất, thế đất cao viu thì triệu $ , đất cách trục chính liên huyện 500 m
- đất tại: liên Sơn- lương Sơn- hoà bình
- LH em 0979333723 làm việc chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

097 933 ****

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

10.840 m²
1,15 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất bám toàn bộ hồ nước- mặt tiền dài hơn 100 mét giá rẻ nhất lương sơn- hoà bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.