Tin đăng đã hết hạn.

Đất Cư Yên, Lương Sơn diện tích 270m2, tiềm năng sinh lời cao, giá hấp dẫn dưới 2 tỷ

Ngày đăng: 02/04/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Khám phá cơ hội đầu tư đất nền tại Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình!
Diện tích đất trên sổ đỏ là 270m2, diện tích sử dụng thực tế lên đến 300m2.
Vị trí đắc địa:
- Cách đường nhựa Aphan 150m.
- Cách dự án Legacy Hill 300m.
- Cách khu công nghiệp Cư Yên Nhuận Trạch 600m.
Tiềm năng phát triển vượt trội
- Quy hoạch tương lai gần bệnh viện huyện, chỉ cách đất 500m.
- Gần dự án An Sinh Phát.
- Đường mới quy hoạch cách Quốc lộ 6 chỉ 3km.
Giá bán hấp dẫn dưới 2 tỷ đồng.
Liên hệ ngay Hoàng qua số điện thoại: 0328408900 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

032 840 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2 tỷ

270 m²
7,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Cư Yên, Lương Sơn diện tích 270m2, tiềm năng sinh lời cao, giá hấp dẫn dưới 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.