Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ! Bán đất nghỉ dưỡng Lương Sơn, Hoà Bình. View hồ cực đẹp, diện tích 557m2, giá thỏa thuận

Ngày đăng: 06/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm còn sót lại.
Bán nhanh lô Đất nghỉ dưỡng view nhìn toàn cảnh hồ tại Lương Sơn - Hoà Bình.
- Diện tích: 851m2/100m2 thổ cư, còn lại CLN.
Lô đất vuông vắn, đã có tường bao ranh giới rõ ràng.
- Thế đất cao thoáng. Rất thích hợp cho quý khách hàng mua xây villa, nghỉ dưỡng.
- Vị trí giao thông thuận tiện. Chỉ cách trung tâm thành phố Hà Nội chỉ 40km.
- Lô đất nằm trong quần thể nghỉ dưỡng bậc nhất tại Lương Sơn, xung quanh đã có nhiều biệt thự, homestay vip.
Sổ đỏ chính chủ.
LH: 0982653333 Thành (chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

098 265 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

557 m²
5,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ! Bán đất nghỉ dưỡng Lương Sơn, Hoà Bình. View hồ cực đẹp, diện tích 557m2, giá thỏa thuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.