Tin đăng đã hết hạn.

Còn duy nhất 1 lô mặt sân bóng, cạch KCN dân cư đông đúc, kinh doanh được luôn, ngay sát Xuân Mai

Ngày đăng: 13/02/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Khách đã mua hết chỉ còn 1 lô ra sổ sau nên còn lại, mặt giữa sân bóng đã có sổ đỏ đẹp.
Sát KCN nên công nhân đông, xây trọ cho thuê hay kinh doanh đều tốt vì sân bóng nhiều người qua lại.
Sát đường QL6 xe oto đi vi vu tránh nhau.
Đường trước đất quy hoạch mở rộng lên 17m, trung tâm văn hóa đã nhận tiền chuẩn bị xây trước mặt.
Sát vách Xuân Mai nằm trong khu đô thị vệ tinh.

Xem thêm

Liên hệ:

097 873 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,64m

Vị trí bản đồ

1,76 tỷ

130 m²
13,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn duy nhất 1 lô mặt sân bóng, cạch KCN dân cư đông đúc, kinh doanh được luôn, ngay sát Xuân Mai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.