Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền phân lô thị xã Chũ - Bắc Giang

Ngày đăng: 19/02/2025

7
Khá
Đất nền phân lô thị xã Chũ - Bắc Giang
Đất nền phân lô thị xã Chũ - Bắc Giang
Hình ảnh 1/2
Đất nền phân lô thị xã Chũ - Bắc Giang
Đất nền phân lô thị xã Chũ - Bắc Giang
Mô tả tin đăng

- Diện tích từ 250-280m2.

- Mặt tiền trên 5m, 2 mặt tiền 1 mặt đường 26m một mặt đường 15, vỉa hè rộng.

- Sổ đỏ cất két sẵn sàng chuyển nhượng.

- Cơ sở hạ tầng đồng bộ, đường đã gắn số nhà.

- Tiện ích : Gần chợ, Trường học, bệnh viện, trung tâm thị xã Chũ.

- Sang tháng 3 đường 26m bắt đầu thi công sau giá trị đất có thể tăng lên x4, x5,...

- Liên hệ ngay để sở hữu lô đất đẹp nhất: 0989342623 Mr Hoàng hoặc zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

098 934 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 40m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

800 triệu

275 m²
2,91 triệu/m²
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền phân lô thị xã Chũ - Bắc Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.