Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 500 triệu lô đất 106m2 ô tô vào tận nơi, Lan Mẫu Lục Nam Bắc Giang (Bắc Ninh mới)

Ngày đăng: 26/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chỉ từ 500 triệu sở hữu ngay lô đất đẹp Lan Mẫu, Lục Nam. Vị trí: Chính Thượng, Lan Mẫu, Lục Nam, Bắc Giang (Bắc Ninh Mới). Diện tích: 106m2. Đường ô tô vào tận đất giao thông thuận lợi. Tiện ích xung quanh: Cách Quốc lộ 31 ~1,5km. Cách Tỉnh lộ 293 ~2km. Cách trục chính Lan Mẫu chỉ 500m. Gần đường 16m quy hoạch. Kề cận Khu công nghiệp Lan Mẫu tiềm năng sinh lời cao. Giá chỉ từ 500 triệu phù hợp an cư & đầu tư lâu dài. Pháp lý rõ ràng, thủ tục nhanh gọn. Liên hệ: E Lan 0839196333 để biết thêm thông tin chi tiết và đi xem đất ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

083 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

550 triệu

106 m²
5,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 500 triệu lô đất 106m2 ô tô vào tận nơi, Lan Mẫu Lục Nam Bắc Giang (Bắc Ninh mới) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.