Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền dự án Central Avenue Lục Nam, 25 triệu có nên đẩu tư thời điểm này ko ?

Ngày đăng: 25/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Central Avenue Lục Nam tọa lạc tại Xã Lan Mẫu, Lục Nam, Bắc Giang. + Diện tích Từ 90 đến 105m2 mặt tiền 6m. mặt đường 17m, vỉa hè 5m. Chỉ bán đất chưa phải xây dựng + Giá chỉ 25 triệu VND, mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn. + Khu vực có phong thủy tốt, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống. + Gần gũi với không gian sống xanh, trong lành. + Dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0918588188 và gặp Nguyễn Viết Thắng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 858 ****

Vị trí bản đồ

2,63 tỷ

105 m²
25,05 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền dự án Central Avenue Lục Nam, 25 triệu có nên đẩu tư thời điểm này ko ? - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.