Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất thổ cư đẹp lô góc- mặt tiền rộng 33m tiềm năng đầu tư cực tốt

Ngày đăng: 20/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT THỔ CƯ ĐẸP LÔ GÓC- MẶT TIỀN RỘNG 33M TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ CỰC TỐT Vị trí: xã Tiên Nha, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang Diện tích: 892m2 ĐÃ CÓ SỔ Loại đất: Đất thổ cư Mặt tiền: 33 mét RỘNG THOÁNG PHÙ HỢP XÂY NHÀ VƯỜN, BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG Giá bán: 4,5 TỶ (giá cực tốt cho nhà đầu tư hoặc định cư lâu dài) LỢI THẾ ĐẶC BIỆT: Giá đất còn rẻ- pháp lý rõ ràng Giao thông thuận tiện, đường rộng, xe ô tô ra vào thoải mái Khu dân cư ổn định , hàng xóm thân thiện Gần trung tâm, trường học, trạm y tế tiện ích đầy đủ Tiềm năng tăng giá cao khi hạ tầng khu vực ngày càng phát triển Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng với mức giá cực tốt Liên hệ em oanh để được hỗ trợ trực tiếp: 0945235901

Xem thêm

Liên hệ:

094 523 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 33m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

892 m²
5,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất thổ cư đẹp lô góc- mặt tiền rộng 33m tiềm năng đầu tư cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.