Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán mảnh đất đón sóng khu công nghiệp, cụm công nghiệp 800ha tại lục nam, bắc giang

Ngày đăng: 23/06/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp mảnh đất tại Lan Mẫu Lục Nam Bắc Giang. Sát Khu quy hoạch tiện ích TMDV 5' Đón sóng Khu công nghiệp, cụm công nghiệp lên đến 800ha Sẵn sổ giao dịch Liên hệ xem trực tiếp để xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

038 528 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

700 triệu

145 m²
4,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 293, X. Lan Mẫu, H. Lục Nam, T. Bắc Giang
PN

Phạm Văn Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán mảnh đất đón sóng khu công nghiệp, cụm công nghiệp 800ha tại lục nam, bắc giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.