Tin đăng đã hết hạn.

Bán 148m2 tại phương lạn, Phương Sơn, Lục Nam, Bắc Giang chỉ với giá cực chất chỉ nhinh 900triệu

Ngày đăng: 25/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền siêu đẹp lô góc gần Đường 31, thôn phương lạn, Xã Phương Sơn, Lục Nam, Bắc Giang đang chờ chủ mới. Diện tích 148m2, là lô góc với mặt tiền rộng rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở đầu tư.... Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
Ưu điểm:
+ Giá cực chất: 999 triệu VND
+ lô góc, Mặt tiền rộng,
+ Đường rộng rãi, xe cộ ra vào thoải mái
+ Pháp lý rõ ràng, không lo tranh chấp
Địa điểm xung quanh:
- Gần chợ sàn, giáp khu đô thị phương sơn...
_sân bóng giáp quốc lộ 31....

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin: Nguyễn Bá Tiến 0936796550.

Xem thêm

Liên hệ:

093 679 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

1 tỷ

148 m²
6,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 148m2 tại phương lạn, Phương Sơn, Lục Nam, Bắc Giang chỉ với giá cực chất chỉ nhinh 900triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.