Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh nền đất xã Bình Khánh, huyện Cần Giờ, vị trí trung tâm, 202m2, full thổ, giá 2,2 tỷ

Ngày đăng: 14/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh nền đất xã Bình Khánh, huyện Cần Giờ, ngay trường học, vị trí trung tâm.

Diện tích: 202m2, full thổ cư, MT ngang 6,6m, nở hậu 8m.

Giá bán: 2,2 tỷ/nền, thương lượng nhanh cho khách thiện chí.

Liên hệ: Sàn BĐS Omland - Hotline: 0779539999

Xem thêm

Liên hệ:

077 953 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

202 m²
10,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Sao Mai Bình Khánh 3, Tp. Long Xuyên, T. An Giang
KL

Kim Cương Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh nền đất xã Bình Khánh, huyện Cần Giờ, vị trí trung tâm, 202m2, full thổ, giá 2,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.