Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gủi bán mặt tiền đường Ven Biển Long Hải - Long Đất BRVT. DT: 433,4m2 thổ cư 100m 12,4x35m

Ngày đăng: 27/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ gủi bán mặt tiền đường Ven Biển Long Hải - Long Đất BRVT. DT: 433,4m2 thổ cư 100m2 12,4x35m nở hậu. Đang cho thuê kinh doanh. Vị trí đắc địa, gần nhiều điểm sáng phù hợp cho đầu tư, kinh doanh, nghỉ dưỡng. Cách biển Dinh Cô Long Hải chỉ 500m. Giá chính chủ 16 tỷ còn bớt. Lh: 0941910636: Trần Đoàn. Nhận ký gửi nhà đất Tỉnh BRVT.

Xem thêm

Liên hệ:

094 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

16 tỷ

433.4 m²
36,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Ven Biển, Tt. Long Hải, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐT

Đoàn Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gủi bán mặt tiền đường Ven Biển Long Hải - Long Đất BRVT. DT: 433,4m2 thổ cư 100m 12,4x35m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.