Chính chủ cần bán gấp lô đất vị trí đẹp MT Quốc Lộ 55, xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, BRVT

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp lô đất vị trí đẹp MT Quốc Lộ 55, xà Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, BRVT. - Diện tích: 3000m2. Thổ cư 158m2. - Giá bán: 18,5 tỷ. - Pháp lý: Sổ sách đầy đủ. Gồm có 2 sổ. Vị trí: Đất nằm ngay ở xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu(nay xã Đất Đỏ, Hồ Chí Minh). Đất có 27m mặt tiền đường Quốc lộ 55, giao thông thuận tiện, dân cư đông đúc. Đầy đủ mọi tiện ích xung quanh như gần chợ, trường học, ủy ban, cây xăng, khu công nghiệp,... Thích hợp cho khách đầu tư làm kho xưởng, gara, cây xăng,... Liên hệ: Chính chủ để được chốt giá cụ thể và dẫn đi xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

094 640 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

3.000 m²
6,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 55, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐT

Đinh Văn Thao

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp lô đất vị trí đẹp MT Quốc Lộ 55, xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, BRVT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.