Tin đăng đã hết hạn.

Đất 2 mặt tiền Tỉnh Lộ 44B cơ hội vàng cho nhà đầu tư Long Điền

Ngày đăng: 12/05/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đất vàng đây rồi! Bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền Tỉnh Lộ 44B, huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu. Diện tích siêu khủng 2800m2, mặt tiền Tỉnh Lộ 44B rộng 56m, mặt tiền đường bên hông dài 59m, tha hồ phô diễn độ giàu có.
Đất có 286m2 thổ cư, phần còn lại là đất trồng cây lâu năm, phù hợp cho các đại gia thích trồng rau nuôi cá. Vị trí đắc địa, kết nối nhanh đến trung tâm Bà Rịa Vũng Tàu, TP Vũng Tàu, TP Bà Rịa, Trung Tâm Long Điền, Thị Trấn Phước Hải, Resort Hồ Tràm Xuyên Mộc chỉ trong vòng 30 phút.
Với vị trí và diện tích này, đất phù hợp xây dựng homestay, biệt thự nghỉ dưỡng, nhà hàng, khách sạn, showroom hoặc đầu tư lâu dài, thậm chí mở cây xăng, trạm dừng chân. Giá chỉ 18 tỷ đồng, còn thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ ngay 0966133513 (Zalo 0886086739) để không bỏ lỡ cơ hội có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

096 613 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 56m
Chiều sâu 59m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3.304 m²
5,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 44B, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0966133513

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 2 mặt tiền Tỉnh Lộ 44B cơ hội vàng cho nhà đầu tư Long Điền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.