Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nguyễn Tất Thành, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng, giá cực chất 79 triệu / m2, 375 m2

Ngày đăng: 03/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng. Diện tích lên đến 375 m2, giá chỉ 79 triệu / m2, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng. + Diện tích: 375 m2 + Chiều ngang mặt tiền: 15m + Chiều rộng ngõ trước: 42m + Pháp lý: đầy đủ Điểm nhấn: + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ + Mặt tiền rộng rãi, thuận lợi cho việc kinh doanh + Ngõ vào rộng, dễ dàng cho ô tô di chuyển + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch Gần các tiện ích: + Cách công viên trung tâm hành chính Liên Chiểu khoảng 2 km + Cách siêu thị đặc sản miền trung Thiên Phú khoảng 1,5 km + Cách bệnh viện tâm thần thành phố Đà Nẵng khoảng 2 km + Cách bệnh viện ung bướu Đà Nẵng khoảng 2 km + Cách bệnh viện da liễu Đà Nẵng khoảng 1,8 km Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về lô đất này qua số điện thoại 0935110880 hoặc liên hệ Trần Mai Khanh.k

Xem thêm

Liên hệ:

093 511 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

29,63 tỷ

375 m²
79,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tất Thành, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
TK

Trần Mai Khanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nguyễn Tất Thành, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng, giá cực chất 79 triệu / m2, 375 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.