Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Vinhomes Hải Vân Bay, 7,2 tỷ, 124 m2, hướng Tây Nam, mặt tiền 7m

Ngày đăng: 03/09/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Vinhomes Hải Vân Bay, Phường Hòa Hiệp Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng, lô đất có diện tích 124 m2 với giá bán 7,2 tỷ VND. Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. - Diện tích: 124 m2 - Hướng cửa chính: Tây Nam - Chiều ngang mặt tiền: 7m - Chiều rộng ngõ trước: 5m - Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng đầy đủ Điểm đặc biệt: + Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Ngõ vào rộng, thuận tiện cho xe hơi ra vào. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Vui lòng liên hệ Nguyễn Văn Hà qua số điện thoại 0901114457 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 111 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

124 m²
58,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Bay Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyễn Văn Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Vinhomes Hải Vân Bay, 7,2 tỷ, 124 m2, hướng Tây Nam, mặt tiền 7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.