Tin đăng đã hết hạn.

Lô vip đầu dự án Golden Hills Đà Nẵng, 125m2, đấu lưng Nguyễn Tất Thành nối dài, giá 4.15 tỷ, sổ đỏ

Ngày đăng: 16/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đẹp vip nhất dự án Golden Hills Đà Nẵng, vị trí đắc địa đầu dự án, đấu lưng mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành nối dài trục ven biển huyết mạch, kết nối nhanh trung tâm và các khu kinh tế lớn. Diện tích: 125m² (ngang 5m, vuông vức). Hướng: Tây Bắc. Lợi thế: Lô sạch, không cống, không trụ, hạ tầng hoàn thiện, dân cư sầm uất. Tiềm năng: Khu vực quy hoạch đồng bộ, gần biển, gần trường học, chợ, khu du lịch và các dự án lớn khả năng sinh lời cao cho nhà đầu tư. Giá bán: 4 tỷ 150 triệu (thương lượng chính chủ). Pháp lý: Sổ đỏ trao tay, công chứng ngay. Lý do nên mua ngay: - Lô VIP hiếm tại Golden Hills vị trí đầu dự án luôn giữ giá và tăng mạnh theo thời gian. - Nằm sát các trục giao thông lớn, hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư đông đúc. - Giá bán tốt hơn thị trường, cơ hội vàng cho nhà đầu tư đất nền Đà Nẵng. Liên hệ: 0919738311làm việc chính chủ) Hỗ trợ xem đất và thủ tục nhanh chóng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 973 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

125 m²
33,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Golden Hills City, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyen Ba Huu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô vip đầu dự án Golden Hills Đà Nẵng, 125m2, đấu lưng Nguyễn Tất Thành nối dài, giá 4.15 tỷ, sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.