Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 2 MT đường Phùng Hưng, 122m2, 11.99 tỷ TL

Ngày đăng: 14/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán đất góc 2 MT Phùng Hưng và Dũng Sĩ Thanh Khê, Liên Chiểu. Vị trí gần Biển, khu kinh doanh buôn bán sầm uất, gần chợ, bệnh viện, trường học,... Hiện trạng đất trống góc 2 mặt tiền có thể xây mới định cư vừa kinh doanh, hoặc xây căn hộ, khách sạn. - Diện tích đất 121.6m2 (5x24.9)m. - Hướng Tây Bắc. - Đường 10.5m và 7m5. - Giá bán: 11.99 tỷ có TL (bán đến công chứng). - Liên hệ 0935229386 để được xem và cọc chính chủ ngay. - Hỗ trợ vay trên căn nhà đến 70%.

Xem thêm

Liên hệ:

093 522 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

11,99 tỷ

121.6 m²
98,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Phùng Hưng, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
VQ

Việt Nguyễn Quốc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 2 MT đường Phùng Hưng, 122m2, 11.99 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.