Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Biệt Thự Golden Hill, 2 lô liền kề 375m2(15x25), Khu A

Ngày đăng: 07/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

THÔNG TIN BẤT ĐỘNG SẢN CHÀO BÁN - Địa chỉ: khu đô thị Golden Hill, P. Hải Vân, Liên Chiểu - Tổng diện tích 2 lô 375m2, mỗi lô có diện tích 7.5x25=187.5m2 - Số lô B2.62-18&19, Khu A | Trực diện khu công viên cây xanh - Đường rộng 10m5, vỉa hè mỗi bên 5m - Hướng Đông Nam mát mẻ - Hình thức sử dụng: đất ở đô thị lâu dài - Giá bán: 5.6 Tỷ/lô, Tổng 11.2 Tỷ/lô, Giá có thương lượng cho khách thiện chí và có bán lẻ từng lô Tiềm năng phát triển: cặp đất tọa lạc tại khu đô thị được quy hoạch hạ tầng bài bản bậc nhất Đà Nẵng, vệ tinh xung quanh là các dự án lớn quan trọng như cảng Liên Chiểu, Khu Thương Mại tự do đầu tiên của Việt Nam, khu công nghệ cao, khu công nghệ thông tin đặc biệt dự án Khu Tổ hợp nghỉ dưỡng Vinpear Làng Vân của tập Đoàn VinGroup đang triển khai mạnh những ngày gần đây Với những yếu tố đó nơi đây đang thu hút mạnh sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư, thúc đẩy thị trường bds khu vực này ngày một gia tăng giá trị! Liên hệ hỗ trợ tư vấn | Mr Khương 0935326827 VP BĐS ZENDY: 215 Nguyễn Sinh Sắc, Hòa Khánh, Đà Nẵng Nhận Ký Gửi Nhà, Đất Thổ Cư Đà Nẵng

Xem thêm

Liên hệ:

093 532 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

375 m²
29,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Golden Hills City, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
TK

Trương Chấn Khương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Biệt Thự Golden Hill, 2 lô liền kề 375m2(15x25), Khu A - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.