Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc đường Bàu Mạc 6 và Bàu mạc 5, sát Biển Nguyễn Tất Thành, gần Nguyễn Chánh

Ngày đăng: 06/08/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô góc 177m² siêu hiếm khu Bàu Mạc sát Biển Nguyễn Tất Thành. + Vị trí: Đường Bàu Mạc 6 và Bàu Mạc 5, phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu. Chỉ cách Biển 400m, gần trục đường Nguyễn Chánh, Nguyễn An Ninh, cách cổng KCN Hòa Khánh chỉ 600m. + Diện tích 177m² (8.5x21.5m). + Cả 2 đường đều rộng 5m5 và vỉa hè mỗi bên 3m. + Hướng chính Tây Bắc, hướng phụ Đông Bắc. + Pháp Lý sổ hồng. + Khu dân trí văn minh, gần quân đội nên an ninh luôn được đảm bảo. Giá trị khai thác: Mua ở, mua đầu tư, xây căn hộ, nhà nghỉ, mở quán coffe. Giá bán chỉ 9ty200 có thương lượng. ----- Liên hệ để xem và làm việc Call/Zalo: O96716O99O Lê Ân DANALAND. Sàn giao dịch BĐS Thiên Ân Holdings chuyên nhận ký gởi mua bán, cho thuê nhà, đất, căn hộ và khách sạn TP Đà Nẵng. Hỗ trợ thủ tục pháp lý.

Xem thêm

Liên hệ:

096 716 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

177 m²
51,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Bàu Mạc 5, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng

Lê Ân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc đường Bàu Mạc 6 và Bàu mạc 5, sát Biển Nguyễn Tất Thành, gần Nguyễn Chánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.